Lílo abẹ́rẹ́ tí ó wà nínú ẹ̀jẹ̀ jẹ́ ọ̀nà tó dára jù fún ìfúnpọ̀ abẹ́rẹ́. Ní ọwọ́ kan, ó lè dín ìrora tí abẹ́rẹ́ tí a fi ń gún àwọn ọmọ ọwọ́ àti àwọn ọmọ kéékèèké tí a lè lò fún ìfúnpọ̀ abẹ́rẹ́ fún ìgbà pípẹ́ ń fà kù. Ní ọwọ́ kejì ẹ̀wẹ̀, ó tún ń dín iṣẹ́ àwọn nọ́ọ̀sì ìṣègùn kù.
Abẹ́rẹ́ tí a fi ń gbé inú iṣan ara rọrùn láti ṣiṣẹ́, ó sì yẹ fún lílo ní apá èyíkéyìí, ó sì ń dín ìrora tí ó bá ń yọ aláìsàn lẹ́nu lẹ́ẹ̀kọ̀ọ̀kan kù, ó ń dín iṣẹ́ àwọn òṣìṣẹ́ nọ́ọ̀sì kù, ó sì gbajúmọ̀ ní ilé ìwòsàn. Síbẹ̀síbẹ̀, àkókò ìtọ́jú ti jẹ́ àríyànjiyàn. Ẹ̀ka ìlera, ìmọ̀ ilé ìwòsàn àti àwọn olùṣe abẹ́rẹ́ tí a fi ń gbé inú ilé gbogbo wọn ló ń gbèrò pé àkókò ìtọ́jú kò gbọdọ̀ ju ọjọ́ mẹ́ta sí márùn-ún lọ.
Ìwòye àkókò gbígbé inú
Abẹ́rẹ́ tí ó ń gbé inú ẹ̀jẹ̀ kò ní àkókò púpọ̀, àwọn àgbàlagbà sì ní ọjọ́ mẹ́tàdínlógún. Zhao Xingting dámọ̀ràn pé kí a fi wákàtí mẹ́rìndínlọ́gbọ̀n ṣe àyẹ̀wò ẹranko. Qi Hong gbàgbọ́ pé ó ṣeé ṣe láti fi sínú rẹ̀ fún ọjọ́ méje níwọ̀n ìgbà tí ó bá jẹ́ pé kò ní ìdọ̀tí nínú rẹ̀ àti pé awọ ara tí ó yí i ká mọ́ tónítóní, níwọ̀n ìgbà tí kò bá sí ìdíwọ́ tàbí ìṣàn omi. A rí Li Xiaoyan àti àwọn aláìsàn 50 mìíràn tí wọ́n ní trocar, pẹ̀lú àpapọ̀ ọjọ́ 8-9, nínú èyí tí kò sí àkóràn kankan tí ó ṣẹlẹ̀ títí di ọjọ́ mẹ́tàdínlógún. Ìwádìí GARLAND gbàgbọ́ pé a lè fi àwọn catheter Teflon tí ó wà ní ẹ̀gbẹ́ pamọ́ fún wákàtí 144 pẹ̀lú àbójútó tó péye. Huang Liyun àti àwọn ẹlẹgbẹ́ rẹ̀ gbàgbọ́ pé wọ́n lè wà nínú àwọn iṣan ẹ̀jẹ̀ fún ọjọ́ márùn-ún sí méje. Xiaoxiang Gui àti àwọn ènìyàn mìíràn rò pé ó jẹ́ àkókò tí ó dára jùlọ láti dúró fún bí ọjọ́ mẹ́ẹ̀ẹ́dógún. Tí ó bá jẹ́ àgbàlagbà, tí ibi tí ó wà sì dára, agbègbè náà yóò dára, kò sì sí ìgbóná tí ó lè fa àkókò tí ó wà nínú rẹ̀ gùn.
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹfà-28-2021
