Láti mú kí ìjọba ìpínlẹ̀ náà yára sí i, ìrísí rẹ̀ dúró fún ìdàgbàsókè ìpele iṣẹ́ ìsìn ti Jiangsu, pẹ̀lú ipa tó lágbára àti ipa tí àwọn ilé iṣẹ́ ìsìn ń kó, Ìgbìmọ̀ Ìdàgbàsókè àti Àtúnṣe Ìpínlẹ̀ tú àkójọ àwọn ilé iṣẹ́ ìsìn tó ga jùlọ ní ìpínlẹ̀ Jiangsu, SUZHOU SINOMED, síta láìpẹ́ yìí.
Àwọn ìwádìí fihàn pé ìpele “ọgọ́rùn-ún àwọn ilé-iṣẹ́ nínú iṣẹ́” ìpínlẹ̀ náà, ní ìfiwéra pẹ̀lú àwọn ọdún tó kọjá, owó tí wọ́n ń gbà láti ṣiṣẹ́ jẹ́ 1.0907 trillion yuan, ìbísí 10.9%, àpapọ̀ owó tí wọ́n ń gbà jẹ́ 9.84 billion yuan láti ọdún tó kọjá sí 10.91 billion yuan, ọgọ́rùn-ún ilé-iṣẹ́ nínú ẹ̀ka iṣẹ́ SUZHOU SINOMED wà ní ipò 29th.
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: May-14-2015
