Láìpẹ́ yìí, Ilé Iṣẹ́ Ìṣòwò fún àwọn ilé iṣẹ́ olùbáṣepọ̀ pàtàkì ti ọdún 2010 sọ fún wa láti mọ iṣẹ́ ìwádìí náà. Ìmọ̀ yìí fún àpapọ̀ àwọn ẹ̀ka ìdàgbàsókè 49 àti àwọn ènìyàn 49. Ẹgbẹ́ náà tún gba oyè Ẹ̀ka Ìdàgbàsókè, Ilé Iṣẹ́ Ìṣòwò àti Ìdàgbàsókè Ọrọ̀ Ajé ti ẹgbẹ́ náà, Comrade Chen Xu gba oyè àwọn ènìyàn ìdàgbàsókè.
Àwọn ilé-iṣẹ́ ẹgbẹ́ ni àwọn ilé-iṣẹ́ pàtàkì tí wọ́n lè bá ara wọn sọ̀rọ̀ gẹ́gẹ́ bí ètò ìwádìí Ẹ̀ka Iṣòwò ṣe béèrè, àwọn àjọ tí ń ṣiṣẹ́ ń fi ìwífún ìṣirò ránṣẹ́, pípẹ́ tí ó dára jù nínú gbígbà dátà, iṣẹ́ àyẹ̀wò, iṣẹ́ fún ìtọ́jú iṣẹ́ ti ìṣòwò òkèèrè ti kó ipa pàtàkì, Ẹ̀ka Iṣòwò sì ń ṣe àyẹ̀wò rẹ̀ gidigidi.
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: May-14-2015
