SUZHOU SINOMED Ta Gudanar Da Takaitaccen Bayani A Kashi Na Farko Na Shekarar 2011

A ranar 26 ga Yuli, an gudanar da taƙaitaccen bayani game da aikin ƙungiyar a rabin farko na 2011. Shugaban kamfanin kuma Babban Manajan ƙungiyar, Babban Manajan Rukunin membobin Ɗakin taro da wannan ɓangaren na manyan jami'ai sun halarci taron.

Da yake taƙaita taron, shugabannin kamfanoni da za su yi aiki a rabin farko da rabi na biyu na jadawalin sun yi taƙaitaccen bayani game da musayar ra'ayoyi. Wei Huang, Mataimakin Babban Manaja na ƙungiyar kwanan nan ya gudanar da cikakken bincike kan yanayin tattalin arziki da ciniki na cikin gida da na ƙasashen waje, wanda aka bayyana a cikin kasuwancin ƙasashen waje a ƙarƙashin sabon yanayin da za a fuskanci ƙalubale da damammaki. Shugaban Nate ya taƙaita aikin a rabin farko na Ƙungiyar: jimillar adadin shigo da kaya da fitarwa na Ƙungiyar na dala miliyan 710 a rabin farko, jimillar shigo da kaya da fitarwa da fitarwa suna haifar da ƙungiya mai girma, ta kammala aikin rabin biyu cikin nasara. Ci gaban tattalin arzikin ƙungiyar ya inganta, ingancin kadarori gabaɗaya, yayin da ake ci gaba da ƙarfafa gudanarwa na asali da gina wayewar ruhaniya, kuma an yi shi a cikin haɗin gwiwar ci gaba gabaɗaya, ya fahimci "rage hannun jari, matsayi baya komawa baya, haɓaka inganci."

Dangane da ƙarin aiki a rabi na biyu, Shugabar Sun Lei, ta gabatar da buƙatu huɗu: na farko, a bi ƙa'idodin masana'antu masu ƙarfi, a tabbatar da ci gaba mai ɗorewa; na biyu shine ci gaba da ƙirƙira, a hanzarta sauyi da haɓakawa; na uku shine a ƙarfafa gudanarwa da haɓaka haɗari; na huɗu shine a ƙarfafa gina ƙungiya, a haɓaka al'adun kasuwanci.

Taron ya taimaka wajen ƙara fayyace alkiblar ci gaban cinikayyar ƙasashen waje na ƙungiyar, da kuma haɓaka aiki cikin sauƙi, don cimma burin shekara-shekara na ayyukan da ake yi. (Ofishin kamfanoni a jaridu)


Lokacin Saƙo: Mayu-14-2015
Tattaunawa ta WhatsApp akan Intanet!
WhatsApp