Majalisar Jiha ta fitar da shi domin hanzarta bunkasa fa'idar gasa a cinikayyar waje

Shafin yanar gizon gwamnati a ranar 12 ga wata, don ƙarfafa al'adar fa'idodin cinikin ƙasashen waje, haɓaka sabbin fa'idodi na gasa, don cimma ci gaban cinikayyar ƙasashen waje mai ɗorewa da lafiya na China, haɓaka ikon ciniki na China zuwa canjin iko na ciniki, Majalisar Jiha ta gabatar da ra'ayoyi masu dacewa, ciki har da haɓaka sake fasalin cinikin ƙasashen waje, haɓaka cinikin ƙasashen waje da gasa na ƙasashen duniya, ingantawa da "a kan hanya" tare da matakin haɗin gwiwar tattalin arziki da ciniki na ƙasar, da sauransu.

A bisa ga lura da manufar, nan da shekarar 2020, fa'idodin gargajiya na cinikin ƙasashen waje za su ƙara ƙarfafawa, da kuma ci gaba mai ma'ana kan sabbin fa'idodin gasa na noma. Inganta tsarin kasuwa na duniya da kuma haɓaka bambancin kasuwa; inganta rarrabawar yankuna a China, haɓaka haɓaka Gabas, Tsakiya da Yamma; mai da hankali kan inganta tsarin fitarwa, haɓaka fitar da abubuwan da suka ƙara daraja da fasaha, mai da hankali kan inganta tsarin hukumomin gudanarwa, da haɓaka ci gaban dukkan nau'ikan kamfanoni; inganta siffofin ciniki, da kuma haɓaka canji da haɓaka cinikin ƙasashen waje.

Ra'ayoyin sun kuma gabatar da shawarwari, tare da ƙarfafa cinikayyar China ta hanyar sikelin saurin nau'in fa'idodi zuwa inganci, ƙoƙarin da aka cimma sau biyar canji: a ana haɓaka fitarwa ta kayayyaki galibi zuwa kayayyaki, da sabis, da fasaha, kuma matakin jari ya haɗu da canji; II ana haɓaka fa'idar gasa ta hanyar fa'idar farashi galibi zuwa fasaha, da alama, da inganci, da sabis don tushen haɗakar canjin fa'idar gasa; uku ana haɓaka ƙarfin ci gaba ta hanyar abubuwan da ke haifar da kirkire-kirkire suna haifar da canji; Huɗu ana jagorantar su ta hanyar manufofi don haɓaka yanayin kasuwanci na ƙa'idodin hukumomi da gina ƙa'idar doka Yanayin kasuwanci na duniya yana canzawa; na biyar shine don haɓaka shugabancin tattalin arzikin duniya daga bin ƙa'idodin tattalin arziki da ciniki na duniya don shiga cikin ƙa'idodin tattalin arziki da ciniki na duniya da ake canzawa.


Lokacin Saƙo: Mayu-14-2015
Tattaunawa ta WhatsApp akan Intanet!
WhatsApp