GABATARWA GAME DA ALLURA TA JINI

Allura ta tattara jini don ɗaukar samfurin jini a cikin tsarin gwajin likita, wanda ya ƙunshi allura da sandar allura, an shirya allurar a kan sandar allura, kuma an haɗa murfin a hankali a kan sandar allura, kuma an shirya murfin tsakanin murfin da sandar allura. Akwai maɓuɓɓugar dawowa kuma matsayin farko na murfin yana kan kan allurar da sandar allura. Lokacin da mai aiki ya riƙe allurar don matsa kan allurar tattara jini a kan gaɓɓan majiyyaci, murfin yana ja a ƙarƙashin ƙarfin roba na fata, wanda ke sa allurar ta fito ta shiga fata don haifar da ƙarancin ɓarna, kuma murfin yana cikin maɓuɓɓugar dawowa bayan an cire allurar tattara jini. Sake sake saitawa a ƙarƙashin aiki don rufe allurar don guje wa gurɓatar allurar ko huda jikin ɗan adam ba da gangan ba. Lokacin da aka cire allurar tattara jini, ramin da bututun allura da fata suka kewaye yana ƙaruwa a hankali, yana haifar da matsin lamba mara kyau nan take, wanda ya dace da tattara samfuran jini.


Lokacin Saƙo: Yuli-24-2018
Tattaunawa ta WhatsApp akan Intanet!
WhatsApp