Jakar Kafa

Takaitaccen Bayani:

Jakar ƙafarmu ta amince da CE. Salon kusurwa mai kusurwa huɗu ko baka don zaɓin abokin ciniki. Maganin hana sake dawowa a wannan jakar ƙafa yana taimakawa hana sake dawowar fitsari. Ana ba da shawarar kayan vinyl masu inganci (PVC) don amfani sau ɗaya. Ana samun su a cikin 350ml zuwa 1000ml. Jakar ƙafa an ɗaure ta da madauri biyu masu daɗi a cikin babu latex. Suna da mafita…

 


Cikakken Bayani game da Samfurin

Alamun Samfura

Jakar ƙafarmu ta amince da CE.

Salon kusurwa mai kusurwa huɗu ko baka don zaɓin abokin ciniki. Maganin hana sake dawowa a cikin wannan jakar ƙafa yana taimakawa wajen hana sake dawowar fitsari. Ana ba da shawarar kayan vinyl masu inganci (PVC) don amfani sau ɗaya. Ana samun su a cikin 350ml zuwa 1000ml. Jakar ƙafa an ɗaure ta da madauri biyu masu daɗi a cikin ba tare da latex ba. Suna da fitar da iska. Tsawon bututu 5-90cm don zaɓin abokin ciniki.

SUZHOU SINOMED yana ɗaya daga cikin manyan kamfanonin ChinaJakar fitsariMasana'antun, masana'antarmu tana iya samar da jakar ƙafa mai takardar shaidar CE. Barka da zuwa jimillar kayayyaki masu rahusa da inganci daga gare mu.

 

 


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Kayayyaki Masu Alaƙa

    Tattaunawa ta WhatsApp akan Intanet!
    WhatsApp