Na'urar auna numfashi mai zurfi ta huhu mai ɗaukuwa
Takaitaccen Bayani:
Injin auna bugun zuciya mai amfani da bawul mai hanya ɗaya yana da sauƙin amfani kuma yana sauƙaƙa maganin numfashi mai zurfi. Yana da ƙira mai sauƙi wanda ke sa masu amfani su yi atisayen numfashinsu daidai, koda ba tare da kulawa kai tsaye ba. Ana iya daidaita alamar burin majiyyaci kuma yana ba marasa lafiya damar sa ido kan ci gaban su.
Injin auna bugun zuciya mai amfani da bawul mai hanya ɗaya yana da sauƙin amfani kuma yana sauƙaƙa maganin numfashi mai zurfi. Yana da ƙira mai sauƙi wanda ke sa masu amfani su yi atisayen numfashinsu daidai, koda ba tare da kulawa kai tsaye ba. Ana iya daidaita alamar burin majiyyaci kuma yana ba marasa lafiya damar sa ido kan ci gaban su.
1 tare da bawul ɗin Hanya Ɗaya, Mai Nuna Ƙwallo, mai sauƙin amfani2 Ya dace da maganin numfashi mai zurfi3 Yana ba marasa lafiya damar sa ido kan motsa jikin numfashinsu4 Baki mai daidaitawa tare da bututu mai sassauƙa5 Ana iya adana bakin a cikin mariƙin lokacin da ba a amfani da shi6 Ya haɗa da bawul mai hanya ɗaya da mai nuna ƙwallon 7 Kunshin ya haɗa da na'urar auna bugun zuciya mai laƙabi 1
Ajiya: Ya kamata a adana shi a cikin gida inda zafinsa ya yi daidai, tare da danshi mai dacewa wanda bai wuce kashi 80% ba, ba tare da iskar gas mai lalata ba, sanyi, bushewa, iska mai kyau da tsafta.
| Samfurin Samfuri | Bayanin Samfuri |
| Na'urar auna numfashi mai zurfi ta huhu mai ƙwanƙwasa 3 ball | 600cc |
| 900cc | |
| 1200cc | |
| Na'urar auna numfashi mai zurfi ta huhu mai ƙwanƙwasa 1 | 5000cc |










